Emmanuel Bridal Maharusi Shop

Suppplying quality wedding dresses to Tanzanians

KILA MTU HUPENDA KUPENDEZA KATIKA SIKU YAKE YA HARUSI. NA WENGI HUTAMANI KUPATA BIDHAA ZENYE HIGH QUALITY FOR THEIR WEDDING DAY.EMMANUEL TUMEKULA KIAPO KUHAKIKISHA KUWA WATEJA WETU WANAPATA BIDHAA ZENYE VIWANGO VYA HALI YA JUU SIKU YAO YA HARUSI. PIA UKWELI NA UAMINIFU MTUPU NDIO MSINGI WETU.

KARIBUNI EMMANUEL MTAFURAHIA HUDUMA ZETU. TUPO JENGO LA USA-PLAZA ARUSHA TANZANIA.

Comment Stream

View Older Posts
2 years ago
0

KUPENDEZA NI LAZIMA UKICHAGUWA EMMANUEL BRIDAL SHOP

2 years ago
0

@juliethnaiman AFRICAN BEUTY

2 years ago
0
2 years ago
0

idea for send off

2 years ago
0
2 years ago
0

why not you?

2 years ago
0
2 years ago
0

Tanzanian weddings

2 years ago
0

we can help you to get this fabolous dresses for your wedding day.....tanzania harusi oyeeeee

2 years ago
0

we are the international sallers for weddind dresses. we get dresses worlwide and sale to East African people. HARUSI OYEEE,,,PILAU TWAIPENDAAAA